சென்னை அண்ணா பல்கலைக்கழக வேலை அறிவிப்பு! அப்ளை பண்ணிடுங்க உங்க E-MAIL அட்ரஸ்ல!


Anna University Careers | Anna University Chennai | Anna University Job Opportunities 2023 | Anna University Jobs | Anna University Recruitment 2023 | Anna University Recruitment 2023 PDF | BE | BTech | Chennai Job Vacancy | Jobs in Chennai | M.Tech | ME | Tamilnadu Government Jobs 2023

Anna University Recruitment 2023: அண்ணா பல்கலையில் (Anna University) காலியாக உள்ள Project Assistant பணிக்கான அறிவிப்பை வெளியிட்டுள்ளது. இந்த Anna University Job Vacancies-க்கு விண்ணப்பிக்க தேவையான கல்வித்தகுதியானது ME, M.Tech, BE, BTech. தமிழ்நாடு அரசு வேலையில் (TN Govt Jobs 2023) ஆர்வமும் தகுதியும் உள்ள விண்ணப்பதாரர்கள் 17.03.2023 முதல் 30.03.2023 வரை Anna University Jobs 2023 அறிவிப்புக்கு விண்ணப்பிக்கலாம்.

தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட விண்ணப்பதாரர்கள் Madurai-யில் பணியமர்த்தப்படுவார்கள். இந்த Anna University Job Notification-க்கு, ஆன்லைன் (By Post) முறையில் மட்டுமே விண்ணப்பதாரர்களை Anna University நிறுவனம் ஆட்சேர்ப்பு செய்கிறது. இந்த Anna University நிறுவனத்தை பற்றி நீங்கள் அறிந்து கொள்ள விரும்பினால் அதன் அதிகாரப்பூர்வ வலைதளத்தில் (https://www.annauniv.edu/) அறிந்து கொள்ளலாம். Anna University Vacancy 2023 பற்றிய முழு விவரங்கள் கீழே தொகுத்து வழங்கப்பட்டுள்ளது. உங்களுக்கு பிடித்த அரசு வேலையை (Government Jobs 2023) நீங்களே தேர்வு செய்ய அறிய வாய்ப்பு.

latest Jobs for Anna University recruitment 2023

Anna University Recruitment 2023

Anna University Organization Details:

நிறுவனத்தின் பெயர் Anna University
அண்ணா பல்கலைக்கழகம்
அதிகாரப்பூர்வ இணையதளம் https://www.annauniv.edu/
வேலைவாய்ப்பு வகை TN Govt Jobs 2023
Recruitment Anna University Recruitment 2023
Anna University Address Dr.C. Balamurugan, Principal Investigator and Associate Professor, Department of Mechanical Engineering, Anna University, Chennai-600025.

Anna University Careers 2023 Full Details:

தமிழ்நாடு அரசு வேலையில் (Tamilnadu Government Jobs) பணிபுரிய விரும்பும் ஆர்வமுள்ளவர்கள், புதிய மற்றும் அனுபவம் வாய்ந்த பணியாளர்கள் Anna University Recruitment 2023 க்கு விண்ணப்பிக்கலாம். Anna University Job Vacancy, Anna University Job Qualification, Anna University Job Age Limit, Anna University Job Location, Anna University Job Salary, Anna University Job Selection Process, Anna University Job Apply Mode பற்றிய முழு விவரங்களையும் சரி பார்த்து, தகுதியானவர்கள் விண்ணப்பிக்கலாம்.

பதவி Project Assistant
காலியிடங்கள் 08 காலியிடகள் உள்ளது
கல்வித்தகுதி ME, M.Tech, BE, BTech
சம்பளம் மாதம் ரூ.15,000 முதல் ரூ.18,000 வரை சம்பளம் வழங்கப்படும்
வயது வரம்பு குறிப்பிடவில்லை
பணியிடம் Chennai, Tamil Nadu
தேர்வு செய்யப்படும் முறை Interview
விண்ணப்பக் கட்டணம் இல்லை
விண்ணப்பிக்கும் முறை ஆன்லைன்

Anna University Recruitment 2023 Important Dates & Notification Details:

எந்த வேலையாக இருந்தாலும், விண்ணப்பிக்க கால அவகாசம் கொடுக்கப்படும். Anna University -யின் அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பில் அறிவிப்பு தேதி, விண்ணப்பிக்க கடைசி தேதி, காலியிடங்களின் முழு விவரங்கள் என அனைத்தையும் கவனமாக படித்து அறிந்துகொள்ளுங்கள். கீழே கொடுக்கப்பட்டுள்ள Anna University Recruitment 2023 Notification-னில் உள்ளபடி, குறிப்பிட்டுள்ள தேதிக்குள் Online (By Post) முறையில் விண்ணப்பதாரர்கள் தேர்வுசெய்யப்படுவார்கள்.

Anna University Careers 2023 விண்ணப்பிக்கும் முறை என்ன?

அண்ணா பல்கலை வேலைவாய்ப்பு 2023 -க்கு விண்ணப்பிக்க விரும்பும் விண்ணப்பதாரர்கள் கீழே உள்ள படிகளைப் பின்பற்றுங்கள். உங்கள் தகுதிக்கேற்ற அரசு வேலை (Government Jobs 2023) கிடைக்க ஜாப்ஸ் தமிழ் குழுவினரின் வாழ்த்துக்கள்.

அதிகாரப்பூர்வ வலைத்தளமான https://www.annauniv.edu/-க்கு செல்லவும். Anna University Jobs 2023 பற்றிய முழு விவரங்களையும் கவனமாக படிக்க வேண்டும்.

மேற்கூறிய இணைப்பிலிருந்தோ (Anna University Recruitment 2023 Notification pdf) அல்லது அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பிலிருந்தோ Anna University Recruitment 2023 Application Form PDF விண்ணப்பத்தைப் பதிவிறக்கம் செய்து, படிவத்தை நிரப்பவும்.

Anna University Vacancy 2023 பற்றிய அனைத்து விவரங்களையும் எந்த தவறும் இல்லாமல் விண்ணப்பத்தை நிரப்பவும். தேவையான அனைத்து ஆவணங்களையும் (ID proof, Educational Qualification, Recent Photograph, Resume, if any Experience etc,.) பதிவேற்றவும்.

அண்ணா பல்கலை அதிகாரிகள் உங்களை தொடர்புகொள்ள சரியான மின்னஞ்சல் ஐடி மற்றும் மொபைல் எண்ணை (Email ID and Mobile Number) விண்ணப்பத்தில் குறிப்பிடவும்.

தேவைப்பட்டால் Anna University Recruitment 2023 விண்ணப்பக் கட்டணத்தை செலுத்துங்கள்.

Anna University Vacancy 2023 அனைத்து தகவல்களையும் முடித்த பிறகு, விவரங்கள் சரியானதா என்று ஒரு முறை சரிபார்க்கவும். உங்கள் விண்ணப்பத்தை பிரிண்ட் அவுட் எடுக்கவும்.

Anna University Careers 2023 அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பில் கொடுக்கப்பட்டுள்ளபடி விண்ணப்பதாரர்கள் ஆஃப்லைன் அல்லது ஆன்லைன் மூலம் விண்ணப்பதாரர்கள் தேர்ந்தெடுக்கப்படுவார்கள்.


Anna University Recruitment 2023 FAQs

Q1. What is the Anna University Full Form?

Anna University – அண்ணா பல்கலைக்கழகம்.

Q2.Anna University Jobs 2023 விண்ணப்பிக்கும் முறை என்ன?

The apply mode is Online (By Post).

Q3. How many vacancies are at Anna University Vacancies in 2023?

தற்போது, 08 காலியிடகள் உள்ளது.

Q4. What is the qualification for this Anna University Recruitment 2023?

The qualification is ME, M.Tech, BE, and BTech.

Q5. What are the Anna University Careers 2023 Post names?

The Post name is Project Assistant.Source link

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *